xemtiviso
Anh - Sky Bet Championship
25/09
74' Huddersfield 1-0 Nottingham
Đức - Bundesliga
25/09
90+1' Hertha Berlin 1-3 Frankfurt
Pháp - Ligue 1
25/09
68' Lille 1-0 Nantes
Hà Lan - Eredivisie
25/09
Kết thúc FC Twente 3-1 FC Groningen
Bồ Đào Nha - Primeira Liga
25/09
Hết hiệp một SC Braga 0-1 Santa Clara
Bỉ - Jupiler League
25/09
81' Kortrijk 1-1 Royal Antwerp
Bỉ - First Division B
25/09
Trận đấu bị hoãn Club Brugge U23 ?-? Westerlo
Thổ Nhĩ Kỳ - Super Lig
25/09
Kết thúc Fatih Karagumruk 2-0 Istanbul Basaksehir
Trung Quốc - Super League: Group B
25/09
Kết thúc Qingdao Huanghai 3-0 Tianjin Teda
Kết thúc Shanghai SIPG FC 1-0 Beijing Guoan
Kết thúc Shijiazhuang Ever Bright 1-4 Chongqing Lifan
Kết thúc Wuhan Zall 0-2 Hebei CFFC
Ý - Serie B
25/09
Kết thúc Monza 0-0 SPAL 2013
Đức - 2nd Bundesliga
25/09
Kết thúc Erzgebirge Aue 1-1 Greuther Fuerth
Kết thúc VfL Osnabrück 2-1 Hannover 96
Hà Lan - Eerste Divisie
25/09
Kết thúc Almere City FC 2-0 Helmond Sport
Kết thúc FC Dordrecht 2-0 Jong AZ Alkmaar
65' Cambuur 4-0 Jong FC Utrecht
61' MVV Maastricht 1-0 TOP Oss
Bồ Đào Nha - Segunda Liga
26/09
25/09 17:00 Sporting Covilha ?-? Varzim
Thổ Nhĩ Kỳ - 1st Lig
25/09
Kết thúc Adanaspor 0-0 Keciorengucu
CH Séc - 1st League
25/09
Trận đấu bị hoãn SK Dynamo Ceske Budejovice ?-? Bohemians 1905
CH Séc - 2nd league
25/09
Kết thúc Hradec Kralove 0-0 FK Slavoj Vysehrad
Đan Mạch - 1st Division
25/09
Kết thúc Esbjerg fB 2-1 FC Helsingoer
Kết thúc Hvidovre 1-2 Hobro
Kết thúc Vendsyssel FF 1-0 Kolding IF
Na Uy - OBOS-ligaen
25/09
Kết thúc Stroemmen 1-4 Lillestroem
Kết thúc Oeygarden FK 0-1 Sogndal
Kết thúc Ranheim 3-1 Aasane
Kết thúc Raufoss 0-0 Sandnes
Kết thúc Stjoerdals Blink 4-1 KFUM
Kết thúc Tromsoe 3-1 Grorud
KT sau đá phạt 11m Kongsvinger 1-2 Hamarkameratene(*)
International - Club Friendlies
25/09
24/09 23:30 Leonesa ?-? Rayo Majadahonda
Kết thúc Ce Manresa 2-0 Ue Olot
Úc - Northern
25/09
Kết thúc Port Darwin 5-1 Mindil Aces
  26/09
25/09 13:30 Darwin Hearts FC ?-? Casuarina
Úc - Southern
26/09
25/09 12:30 Adelaide City ?-? Modbury Jets
25/09 12:30 Adelaide Comets ?-? Adelaide Raiders
25/09 12:30 Adelaide United Youth ?-? Adelaide Blue Eagles
25/09 12:30 Cumberland United ?-? Adelaide Olympic
25/09 12:30 North Eastern Metro Stars ?-? Croydon Kings
25/09 12:30 Para Hills Knights ?-? Campbelltown City
Úc - New South Wales
25/09
Kết thúc Blacktown City FC 5-1 Sydney United 58
  26/09
25/09 13:00 Marconi Stallions ?-? Manly United
25/09 16:00 Mt Druitt Town Rangers ?-? Sydney FC Youth
25/09 16:00 Sydney Olympic ?-? North Shore Mariners
Úc - Western: Championship
26/09
25/09 14:00 Armadale ?-? Sorrento
25/09 14:00 Cockburn City ?-? ECU Joondalup
25/09 14:00 Gwelup Croatia ?-? Floreat Athena
Úc - Western: Relegation
26/09
25/09 14:00 Balcatta ?-? Perth Glory Youth
25/09 14:00 Bayswater City ?-? Perth
25/09 14:00 Rockingham City FC ?-? Inglewood United
Úc - Capital: play-off
26/09
25/09 15:00 Canberra FC ?-? Gungahlin United
Úc - Northern New South Wales
26/09
25/09 11:30 Lambton Jaffas FC ?-? Lake Macquarie
25/09 12:30 Maitland ?-? Edgeworth Eagles
25/09 13:30 Adamstown Rosebud FC ?-? Valentine Phoenix
Úc - Brisbane Premier League
26/09
25/09 14:00 Taringa Rovers ?-? Bayside United
25/09 14:00 The Gap ?-? St George Willawong FC
25/09 15:00 Centenary Stormers ?-? North Star FC
Úc - Tasmania
26/09
25/09 11:00 South Hobart ?-? Olympia FC Warriors
25/09 11:15 Devonport City ?-? Kingborough Lions
25/09 11:30 Clarence Zebras ?-? Riverside Olympic
25/09 13:30 Launceston City ?-? Glenorchy Knights
Úc - Queensland Premier League
26/09
25/09 15:00 Mitchelton ?-? Rochedale Rovers
25/09 15:00 Souths United ?-? SWQ Thunder
25/09 16:00 Southside Eagles ?-? Logan Lightning
25/09 16:00 Western Pride ?-? Holland Park Hawks
Úc - Queensland
26/09
25/09 14:15 Capalaba ?-? Redlands United
25/09 14:30 Brisbane City ?-? Brisbane Strikers
Áo - Erste Liga
25/09
Kết thúc FC Liefering 2-0 FC Wacker Innsbruck
Kết thúc Kapfenberger SV 2-4 BW Linz
Kết thúc SK Austria Klagenfurt 3-2 Austria Wien (A)
Kết thúc SV Horn 0-1 SV Lafnitz
Kết thúc Grazer AK 0-1 Vorwaerts Steyr
Áo - Regionalliga East
25/09
Canc. Mattersburg (A) ?-? SC Neusiedl am See 1919
25/09 00:00 SC Wiener Viktoria ?-? SV Stripfing
Kết thúc ASK-BSC Bruck/Leitha 4-2 FC Mauerwerk
25/09 00:30 Admira Moedling (A) ?-? SV Leobendorf
Trận đấu bị hoãn FC Marchfeld Mannsdorf ?-? SC Neusiedl am See 1919
Kết thúc Wiener Neustadt 0-2 SC Team Wiener Linien
Kết thúc Wiener Neustadt 0-2 SK Rapid Wien II
Kết thúc Wiener SK 1-1 FCM Traiskirchen
Áo - Regionalliga Middle
25/09
Kết thúc Bad Gleichenberg 6-0 FC Wels
Kết thúc Kalsdorf 1-1 Voecklamarkt
Kết thúc SC Weiz 0-1 SC Gleisdorf
Kết thúc SV Spittal/Drau 0-0 ATSV Stadl Paura
Kết thúc WSC Hertha 1-2 Ried (A)
Áo - Regionalliga West: Salzburg
25/09
Kết thúc SV Wals Grunau 0-1 SK Bischofshofen
25/09 00:00 St. Johann ?-? SAK 1914
Trận đấu bị hoãn SV Kuchl ?-? USK Anif
Áo - Regionalliga West: Tyrol
25/09
Kết thúc FC Kitzbuehel 2-3 Kufstein
Azerbaijan - Premier League
25/09
Kết thúc Sumqayit 2-2 Qarabag FK
Belarus - Premier League: Reserve
25/09
Kết thúc Energetik-BGU Reserves 1-2 Isloch Reserves
Kết thúc BATE Borisov Reserves 0-4 Dynamo Brest Reserves
Kết thúc Rukh Brest Reserves 1-1 FK Slutsk Reserves
Kết thúc Torpedo Zhodino Reserves 2-4 Neman Grodno Reserves
Brazil - Serie B
25/09
25/09 05:15 Botafogo SP ?-? CRB
25/09 05:15 Chapecoense AF ?-? America MG
  26/09
25/09 07:30 Cruzeiro ?-? Avai FC
Brazil - Serie C: Grp B
25/09
25/09 06:00 Criciuma ?-? EC Sao Jose
Brazil - Paulista A3
25/09
Kết thúc Capivariano FC SP 4-1 Marilia AC SP
Kết thúc Desportivo Brasil SP 2-3 Paulista FC SP
25/09 03:00 AE Velo Clube SP ?-? GE Osasco SP
25/09 03:00 Linense ?-? Olimpia FC SP
Bulgaria - Parva liga
25/09
Kết thúc Botev Vratsa 2-0 Montana
Kết thúc CSKA 1948 5-1 Etar
Bulgaria - Vtora liga
25/09
Kết thúc Hebar 2-1 Sozopol
Kết thúc Kariana Erden 3-2 PFC Lokomotiv Sofia 1929
Kết thúc Pirin Blagoevgrad 4-0 Neftochimic Burgas 1962
Campuchia - C-League
26/09
Trận đấu bị hoãn Angkor Tiger FC ?-? Visakha FC
Campuchia - C-League: relegation
26/09
25/09 15:30 Bati Academy U18 ?-? Asia Euro United FC
25/09 15:30 National Police Commissary ?-? Electricite du Cambodge
Chile - Primera División
25/09
65' Coquimbo Unido 1-0 Santiago Wanderers
25/09 04:30 Huachipato ?-? La Serena
Trung Quốc - League 1: group A
26/09
25/09 15:00 Taizhou Yuanda ?-? Beijing Renhe
Colombia - Primera A: Apertura
25/09
25/09 06:00 CD Jaguares ?-? La Equidad
  26/09
25/09 08:05 Once Caldas ?-? Atletico Nacional
Croatia - 2nd League
25/09
Trận đấu bị hoãn Rudes ?-? Hajduk Split B
Đảo Síp - 1. Division
25/09
Kết thúc Karmiotissa Pano Polemidion 2-1 Enosis Paralimni
Đảo Síp - 2. Division
25/09
Kết thúc PAEEK 0-3 Alki Oroklinis
CH Séc - 3rd League MSFL
25/09
Kết thúc FC Banik Ostrava B 0-0 Hlucin
Kết thúc Znojmo 1-0 FC Vysocina Jihlava B
  26/09
25/09 15:15 FC Viktoria Otrokovice ?-? SFK Vrchovina
25/09 15:15 Frydek-Mistek ?-? FC Slovan Rosice
CH Séc - CFL: Group A
25/09
Trận đấu bị hoãn Pisek ?-? 1. FC Karlovy Vary
  26/09
25/09 15:15 Loko Vltavin ?-? Jiskra Domazlice
25/09 15:15 SK Rakovnik ?-? Benesov
25/09 15:30 FK TJ Stechovice ?-? Motorlet Prague
CH Séc - CFL: Group B
25/09
Kết thúc FK Dukla Praha B 3-1 Usti nad Orlici
  26/09
25/09 15:15 FK Zbuzany 1953 ?-? FK Jablonec B
25/09 15:30 FK Prepere ?-? Slovan Velvary
CH Séc - U19 League
26/09
25/09 16:00 FC Viktoria Plzen ?-? Ceske Budejovice
25/09 16:00 FC Zbrojovka Brno ?-? Karvina
25/09 16:00 FK Mlada Boleslav ?-? Sigma Olomouc U19
25/09 16:00 Meteor Praha ?-? FC Hradec Kralove
25/09 16:15 Slavia Prague U19 ?-? Opava
CH Séc - 1st League Women
26/09
25/09 15:30 FC Slovan Liberec ?-? Lokomotiva Brno Horni Herspice
Đan Mạch - 2nd Division: Group 2
25/09
Kết thúc Naestved 3-0 KFUM Roskilde
Kết thúc FC Roskilde 0-1 Hilleroed
Đan Mạch - Danmarksserien: group 1
26/09
25/09 15:30 Ballerup-Skovlunde ?-? Frederikssund IK
25/09 17:00 Avedoere ?-? BK Union
Đan Mạch - Danmarksserien: group 3
25/09
Kết thúc Marienlyst 3-4 Hedensted
Đan Mạch - Danmarksserien: group 4
25/09
Kết thúc Silkeborg KFUM 3-1 Herning Fremad
Đan Mạch - 1. Division: Group 4 Women
26/09
25/09 17:00 JAI Aarhus ?-? Romalt IF
Đan Mạch - 1. Division: Group 3 Women
26/09
25/09 17:00 Varde ?-? Odense Q
Ecuador - Liga Pro: 1st stage
25/09
25/09 04:30 El Nacional ?-? Orense
Ai cập - Premier League
25/09
Kết thúc El Hodood 0-0 El Geish
Kết thúc Misr El-Maqasa 1-0 Al Mokawloon Al Arab
Kết thúc Al-Ittihad Al-Sakandary 0-2 ENPPI
Anh - Premier League U-18
26/09
25/09 16:30 Chelsea ?-? Southampton
25/09 17:00 Arsenal U18 ?-? Crystal Palace U18
25/09 17:00 Everton ?-? Stoke City
25/09 17:00 Liverpool ?-? Man City
25/09 17:00 Middlesbrough ?-? Sunderland
25/09 17:00 West Ham ?-? Fulham
Anh - Premier League 2: division 1
25/09
Kết thúc Brighton 2-0 Chelsea
Kết thúc Man Utd 3-5 Liverpool
Anh - Premier League 2: division 2
25/09
Kết thúc Burnley 1-3 Newcastle
Kết thúc Norwich City 3-0 Crystal Palace
Kết thúc Aston Villa 1-2 Reading
Estonia - Meistriliiga
25/09
Canc. Tammeka ?-? Narva Trans
  26/09
Canc. Paide Linnameeskond ?-? Talinna Kalev
25/09 17:00 Tulevik Viljandi ?-? FC Kuressaare
Estonia - Esiliiga
26/09
Canc. Flora Tallinn U21 ?-? Paernu Jalgpalliklubi
Canc. Nomme United ?-? FC Kohtla-Jaerve
Canc. Vaendra JK Vaprus ?-? Maardu Linnameeskond
Quần đảo Faroe - 2. Deild
26/09
25/09 17:00 B68 Toftir II ?-? TB Tvoeroyri II
25/09 17:00 EB/Streymur II ?-? Royn
25/09 17:00 Undrid FF ?-? Skala II
25/09 17:00 Vikingur III ?-? NSI Runavik III
Phần Lan - Ykkonen
25/09
Kết thúc FC KTP 3-2 EIF
Kết thúc FF Jaro 2-0 AC Oulu
Pháp - National
25/09
Kết thúc Annecy FC 0-0 Creteil
Kết thúc Cholet 2-1 Orleans
Kết thúc Le Mans 1-0 Bourg en Bresse Peronnas
Kết thúc Lyon la Duchere 0-0 Avranches
Kết thúc Quevilly 0-0 Laval
Kết thúc Red Star 2-0 Concarneau
Trận đấu bị hoãn SC Bastia ?-? Sete
Kết thúc Stade Briochin 2-1 FC Bastia-Borgo
Pháp - National 2: group B
25/09
Kết thúc Schiltigheim 1-2 Epinal
Pháp - National 2: group C
25/09
25/09 01:00 Jura Sud ?-? Andrezieux
Pháp - National 2: group D
25/09
Kết thúc Angouleme 0-2 Chamalieres
Pháp - Division 1 Women
25/09
Kết thúc Paris Saint Germain 4-0 Reims
Đức - 3rd Liga
25/09
Kết thúc Unterhaching 1-0 Luebeck
Đức - Regionalliga Südwest
25/09
Kết thúc Pirmasens 0-2 Hoffenheim II
Kết thúc TSV Steinbach 4-0 Sonnenhof Grossaspach
Trận đấu bị hoãn TSG Balingen ?-? Kickers Offenbach
Kết thúc Ulm 0-2 Aalen
Trận đấu bị hoãn TSV Schott Mainz ?-? TuS RW Koblenz
Hy Lạp - U19 Super League
26/09
25/09 15:00 Aris ?-? PAS Giannina
25/09 15:00 OFI ?-? Atromitos Athinon
25/09 16:00 AE Larissa FC ?-? Panathinaikos
Hong Kong - Premier League
25/09
Kết thúc Happy Valley 2-5 Guangzhou R&F F.C.
Hungary - OTP BANK Liga
25/09
Kết thúc Puskas Akademia 1-0 Mezokovesd SE
Iceland - 1. Deild
25/09
Kết thúc Vestri 1-3 Keflavik
Iceland - 1. Deild Women
25/09
25/09 02:15 Augnablik ?-? Vikingur Reykjavik
CH Ailen - Premier Division
25/09
77' Bohemian FC 0-1 Derry City
CH Ailen - 1st Division
25/09
81' Athlone Town 0-3 Longford Town
78' Bray Wanderers 0-1 Drogheda United
83' Cabinteely 1-4 Wexford FC
83' Galway United FC 0-1 Cobh Ramblers
Ý - Campionato Primavera 1
25/09
Kết thúc Empoli Primavera 0-2 Juventus Primavera
  26/09
25/09 15:00 Bologna Primavera ?-? Cagliari Primavera
25/09 16:00 AC Milan Primavera ?-? Atalanta Primavera
Nhật Bản - J. League
26/09
25/09 12:00 Nagoya Grampus Eight ?-? Shimizu S-Pulse
25/09 16:00 Urawa Red Diamonds ?-? Yokohama FC
25/09 17:00 Vissel Kobe ?-? Consadole Sapporo
Nhật Bản - J. League 2
26/09
25/09 12:00 Albirex Niigata ?-? Ventforet Kofu
25/09 16:30 Kyoto Sanga FC ?-? Omiya Ardija
25/09 17:00 Ehime FC ?-? Zweigen Kanazawa
25/09 17:00 Tokushima Vortis ?-? Matsumoto Yamaga
Nhật Bản - J. League 3
26/09
25/09 12:00 Fukushima United ?-? Blaublitz Akita
Nhật Bản - Nadeshiko Women League 1
26/09
25/09 11:00 Cerezo Osaka Sakai ?-? Urawa Ladies
25/09 11:00 Vegalta Sendai Ladies ?-? Nojima Stella
25/09 13:00 NTV Beleza ?-? Iga Kunoichi
Jordan - Premier League
25/09
Trận đấu bị hoãn Shabab Al-Ordon ?-? Al-Hussein SC
Kết thúc Al-Faisaly 0-1 Al-Ahly
Trận đấu bị hoãn Al-Jazeera ?-? Al-Wehdat
Kazakhstan - Premier League
26/09
25/09 17:00 Taraz ?-? Tobol Kostanay
Kazakhstan - 1st Division: group 2
25/09
Kết thúc Kairat-Zhastar 0-1 Akzhaiyk Uralsk
Kosovo - Superliga
25/09
Kết thúc Besa Peje 0-3 Arberia
Kosovo - First league: Group A
25/09
24/09 20:00 Drenasi ?-? KF Trepca Mitrovice
Lithuania - 1st League: relegation
25/09
Kết thúc FK Minija 2-1 FK Kauno Zalgiris B
Kết thúc Riteriai B 2-5 FK Atmosfera
Lithuania - 1st League: promotion
26/09
25/09 17:00 Hegelmann Litauen ?-? Dziugas Telsiai
Malaysia - Super League
25/09
Kết thúc Perak 5-1 Felda United FC
Kết thúc Petaling Jaya City FC 2-2 Johor Darul Ta'zim FC
Kết thúc Terengganu 4-0 PDRM
Malaysia - Premier League
25/09
Kết thúc Kelantan 1-0 Selangor United
Kết thúc Kuala Lumpur FA 5-4 Selangor Pkns FC
Kết thúc Negeri Sembilan 2-4 Kuching FA
  26/09
25/09 15:45 UKM FC ?-? Pulau Pinang
Malta - Premier League
25/09
Kết thúc Senglea Athletic 1-1 Zejtun Corinthians FC
53' Sirens FC 0-0 Sliema Wanderers
Malta - 1st Division
25/09
Kết thúc Saint Andrews 0-3 Fgura United
Mexico - Liga MX Guard1anes
26/09
25/09 07:30 Puebla ?-? Queretaro FC
25/09 09:30 FC Juarez ?-? Atlas
Mexico - Liga Premier: Serie A Apertura: group 1
25/09
25/09 05:00 Mazorqueros FC ?-? Atletico Saltillo Soccer
Mexico - Liga Premier: Serie A Apertura: group 2
25/09
25/09 03:30 Aguacateros CDU ?-? Azores de Hidalgo
25/09 04:00 Pioneros de Cancun ?-? Zitacuaro
Mexico - Liga MX: apertura Women
25/09
25/09 04:00 Necaxa ?-? Monterrey
Mexico - Liga MX U20: Apertura
25/09
Kết thúc Puebla 3-2 Queretaro
Kết thúc FC Juarez U20 0-0 Atlas
Moldova - Division A
25/09
Kết thúc CF Sparta Selemet 4-2 FC Iskra Stali Ribnita
Kết thúc CS Drochia 1-1 FC Sheriff Tiraspol 2
Kết thúc Olimp Comrat 0-0 Real Succes
Paraguay - Division Profesional: Apertura
25/09
25/09 05:00 Guairena ?-? 12 de Octubre
Peru - Primera División: Apertura
25/09
Kết thúc Universidad Cesar Vallejo 1-1 Academia Cantolao
Kết thúc Sport Huancayo 4-3 Universidad San Martin
25/09 03:30 Universitario de Deportes ?-? Atletico Grau
25/09 06:00 Sport Boys ?-? Deportivo Municipal
Ba Lan - Ekstraklasa
25/09
Kết thúc Wisla Plock 1-3 Warta Poznan
90+5' Gornik Zabrze 0-0 Wisla Krakow
Ba Lan - I Liga
25/09
Kết thúc GKS Jastrzebie 0-1 Widzew Lodz
Kết thúc Termalica Nieciecza 0-1 Arka Gdynia
Kết thúc GKS Tychy 71 2-1 Resovia
Kết thúc Odra Opole 1-0 GKS Belchatow
Kết thúc Stomil Olsztyn 1-0 Zaglebie Sosnowiec
Ba Lan - II Liga
25/09
Kết thúc Hutnik Krakow 2-2 Olimpia Grudziadz
Kết thúc Stal Rzeszow 0-0 Olimpia Elblag
Kết thúc Wigry Suwalki 2-0 Slask Wroclaw ll
Kết thúc Motor Lublin 1-1 Garbarnia
Ba Lan - U18 CLJ
26/09
25/09 16:15 Uks Sms Lodz U18 ?-? KS Gornik Zabrze U18
25/09 17:00 MKS Arka Gdynia U18 ?-? Zaglebie Lubin Sa U18
25/09 17:00 Wks Slask Wroclaw Sa U18 ?-? Wisla Krakow Sa U18
Ba Lan - Ekstraliga Women
26/09
25/09 16:00 Medyk Konin ?-? Gornik Leczna
25/09 17:00 AZS UJ Krakow ?-? LKS Rolnik Biedrzychowice
25/09 17:00 AZS Wroclaw ?-? Olimpia Szczecin
Qatar - Stars League Cup: Group B
25/09
Kết thúc Al-Rayyan 1-4 Al-Khuraitiat
Kết thúc Al-Arabi 5-1 Al-Ahli
Kết thúc Al-Gharafa 2-0 Umm Salal
Hàn Quốc - K-League 1
26/09
Canc. Pohang Steelers ?-? Gwangju FC
25/09 12:00 Suwon Bluewings ?-? FC Seoul
Canc. Ulsan Hyundai ?-? Gangwon FC
Canc. FC Seoul ?-? Daegu FC
Canc. Jeonbuk FC ?-? Busan I'Park
Hàn Quốc - K-League 2
26/09
25/09 14:00 FC Anyang ?-? Bucheon FC 1995
Canc. FC Anyang ?-? Gyeongnam FC
25/09 16:30 Suwon City ?-? Seoul E-Land FC
Canc. Ansan Greeners ?-? Seoul E-Land FC
Hàn Quốc - K3 League: Championship Group
26/09
25/09 13:00 Busan Transport Corp ?-? Daejeon Korail
25/09 13:00 Mokpo City ?-? Hwaseong
25/09 17:00 Gangneung City ?-? Gimpo Citizen
25/09 17:00 Gimhae ?-? Gyeongju H & N
Hàn Quốc - K3 League: Relegation
26/09
25/09 12:00 Jeonju Citizen ?-? Cheongju FC
25/09 12:00 Yangju Citizens ?-? Pyeongtaek Citizen
25/09 13:00 Changwon City ?-? Gyeongju Citizen FC
25/09 13:00 Cheonan City ?-? Chuncheon FC
Romania - Liga 1
25/09
Kết thúc FC Voluntari 1-2 Sepsi OSK
Kết thúc FC Arges Pitesti 1-2 CS Universitatea Craiova
Romania - Liga II
26/09
25/09 15:00 ASU Politehnica Timisoara ?-? Ripensia Timisoara
25/09 15:00 CS Aerostar Bacau ?-? Miercurea Ciuc
25/09 15:00 FC Unirea Slobozia ?-? Farul Constanta
25/09 15:00 Gloria Buzau ?-? CSM Resita
25/09 15:00 Pandurii ?-? CS Mioveni
25/09 15:00 Turris-Oltul ?-? Concordia Chiajna
25/09 16:30 ACS Fotbal Comuna Recea ?-? Rapid Bucuresti
Nga - PFL: Group 1
25/09
Kết thúc Anzhi Makhachkala 2-2 Chernomorets Novorossiysk
Nga - PFL: Group 4
26/09
25/09 17:00 FC Orenburg II ?-? Volga Ulyanovsk
Serbia - Super Liga
25/09
Kết thúc Vozdovac 5-0 Radnicki Nis
Slovakia - U19 League
26/09
25/09 16:00 Dunajska Streda ?-? Spartak Trnava
25/09 16:00 MFk Dukla Banska Bystrica ?-? Zemplin Michalovce
25/09 16:00 MSK Zilina ?-? Senica
25/09 16:00 Slovan Bratislava U19 ?-? Ruzomberok
Trận đấu bị hoãn Trencin ?-? FK Poprad U19
25/09 16:00 ZP Sport Podbrezova ?-? Nitra
Thụy Sỹ - Challenge League
25/09
Kết thúc Xamax 0-3 Schaffhausen
Kết thúc Winterthur 5-2 Aarau
Thụy Sỹ - 1. Liga: group 1
25/09
25/09 01:15 Bulle ?-? Echallens
Tanzania - Premier League
25/09
Kết thúc Kagera Sugar 1-0 Kinondoni MC
Kết thúc Mbeya City 0-1 Namungo FC
Thổ Nhĩ Kỳ - 2nd Lig: white group
25/09
Kết thúc Hekimoglu Trabzon 4-1 Amed Sportif
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: group 1
25/09
Kết thúc Cankaya FK 1-4 Malatya Yesilyurt Belediyespor
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: group 3
25/09
Kết thúc Karsiyaka 1-1 Esenler Erokspor
Ukraine - U19 League
26/09
25/09 15:30 FC Minaj U19 ?-? Dynamo Kyiv U19
25/09 16:00 FC Oleksandria ?-? SC Dnipro-1
25/09 16:00 FC Vorskla Poltava ?-? FC Mariupol
Ukraine - U21 League
25/09
Kết thúc FC Minaj U21 0-6 FC Dynamo Kiev
Kết thúc Vorskla Poltava 4-1 FC Mariupol
Kết thúc FC Oleksandriya 4-0 SC Dnipro-1 U21
  26/09
25/09 15:00 FC Lviv ?-? Zorya Lugansk
25/09 15:00 SFC Desna Chernihiv ?-? FC Rukh LVIV U21
25/09 16:00 Shakhtar Donetsk ?-? Olimpik Donetsk
25/09 17:00 Kolos Kovalivka U21 ?-? FC Ingulets U21
Mỹ - USL: League One
25/09
Canc. Greenville Triumph SC ?-? New England Revolution II
25/09 06:00 Greenville Triumph SC ?-? North Texas SC
Mỹ - NISA: Fall Championship: group B
25/09
25/09 04:00 Chattanooga FC ?-? New York Cosmos
  26/09
25/09 07:00 California United ?-? LA Force
Uzbekistan - Superliga
25/09
Kết thúc Andijon 2-1 Buxoro
Kết thúc Metallurg Bekobod 2-2 Lokomotiv Tashkent
Việt Nam - V-League
26/09
25/09 17:00 Đà Nẵng ?-? Hải Phòng
25/09 17:00 Thanh Hóa ?-? Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
25/09 17:00 TPHCM ?-? Nam Định
25/09 17:00 Quảng Nam ?-? Hà Nội
25/09 17:00 Sông Lam Nghệ An ?-? Hoàng Anh-Gia Lai
25/09 17:00 Than Quảng Ninh ?-? Bình Dương
25/09 17:00 Viettel ?-? Sài Gòn
Việt Nam - V-League 2
25/09
Kết thúc Bình Định 1-1 Khánh Hòa
Kết thúc Long An 0-3 Đắk Lắk
Wales - Cymru Premier
25/09
81' Newtown 0-1 Aberystwyth

Bảng xếp hạng bóng đá

Tiện ích