xemtiviso
Champions League - Quarter-Finals
14/04
14/04 02:00 Dortmund ?-? Man City
14/04 02:00 Liverpool ?-? Real Madrid
Pháp - Ligue 2
14/04
43' Clermont Foot 1-0 Amiens
Tây Ban Nha - LaLiga Smartbank
14/04
42' Rayo Vallecano 0-0 Mirandes
Đức - 2nd Bundesliga
14/04
Trận đấu bị hoãn Holstein Kiel ?-? Hannover 96
49' VfL Osnabrück 0-1 Jahn Regensburg
Thổ Nhĩ Kỳ - 1st Lig
14/04
Kết thúc Menemenspor 2-2 Samsunspor
Kết thúc Adanaspor 3-1 Akhisarspor
83' Balikesirspor 1-1 Istanbulspor
CH Séc - 1st League
14/04
Kết thúc Viktoria Plzen 2-0 FC Fastav Zlin
82' Jablonec 0-0 Sparta Prague
Nam Mỹ - Copa Libertadores: Qualification
14/04
14/04 05:15 Gremio ?-? Independiente del Valle
  15/04
14/04 07:30 Atletico Nacional ?-? Libertad
Nam Mỹ - Copa Sudamericana: Qualification
14/04
14/04 05:15 Fenix ?-? Montevideo City Torque
CONCACAF - Champions League
14/04
14/04 05:00 Toronto FC ?-? Leon
  15/04
14/04 07:00 CF America ?-? CD Olimpia
14/04 07:00 Philadelphia Union ?-? Deportivo Saprissa
Châu Á - Champions League: Group B
14/04
Kết thúc Pakhtakor Tashkent 3-3 Tractor FC
14/04 01:00 Sharjah Cultural Club ?-? Al Quwa Al Jawiya
Châu Á - Champions League: Group D
14/04
14/04 01:00 Al-Sadd ?-? Foolad Khuzestan
14/04 01:00 Al-Wehdat ?-? Al Nassr FC
Châu Á - Champions League: Group E
14/04
Kết thúc Persepolis 1-0 Al-Wahda
42' FC Goa 0-0 Al-Rayyan
Châu Á - Champions League: Qualification
14/04
Trận đấu bị hoãn Daegu FC ?-? Chiangrai United
Canc. Pohang Steelers ?-? Ratchaburi FC
Nam Mỹ - Recopa Sudamericana
15/04
14/04 07:30 Palmeiras ?-? Defensa y Justicia
Châu Á - AFC Cup: Qualification
14/04
Kết thúc Bengaluru FC 5-0 Nepal Army Club
Albania - Cup
14/04
Kết thúc Teuta Durres 0-2 Skenderbeu
Kết thúc Vllaznia 1-0 Laci
Andorra - Copa Constitució
14/04
14/04 01:30 Inter Club d'Escaldes ?-? Sant Julia
Angola - Girabola
14/04
13/04 22:00 Petro Atletico ?-? Petroleos Do Lobito
Argentina - Primera C: Apertura
14/04
14/04 01:30 Berazategui ?-? El Porvenir
14/04 01:30 Claypole ?-? Lamadrid
14/04 01:30 Ituzaingo ?-? CA Ferrocarril Midland
14/04 01:30 Laferrere ?-? Victoriano Arenas
Argentina - Cup
14/04
Trận đấu bị hoãn Tigre ?-? Independiente
  15/04
14/04 07:10 San Martin San Juan ?-? Racing Club
Armenia - Premier League
14/04
Kết thúc Van 0-3 Pyunik
Kết thúc Alashkert FC 1-0 Urartu FC
Canc. Ararat Armenia ?-? Gandzasar
Armenia - 1st League
14/04
Kết thúc Ararat Armenia II 0-5 BKMA
Kết thúc Shirak II 0-4 West Armenia
Úc - A-League
14/04
Kết thúc Adelaide United 3-1 Macarthur FC
Úc - New South Wales
14/04
Kết thúc Sydney Olympic 0-1 Wollongong Wolves
Áo - 2. Liga
14/04
Trận đấu bị hoãn FC Liefering ?-? Austria Wien (A)
58' Grazer AK 2-0 FC Juniors OOe
14/04 01:30 SK Rapid Wien II ?-? BW Linz
Brazil - Cup
14/04
14/04 05:00 America MG ?-? Ferroviario
  15/04
14/04 07:30 ABC ?-? Botafogo RJ
14/04 07:30 America RN ?-? Cruzeiro
Brazil - Amazonense
14/04
Trận đấu bị hoãn Manaus FC ?-? Fast Clube
14/04 02:30 Nacional AM ?-? JC Futbol Clube
  15/04
14/04 07:35 EC Iranduba Amazonia AM ?-? Manaus FC
Brazil - Baiano
14/04
14/04 05:30 Vitoria ?-? Doce Mel
Brazil - Brasiliense: 2nd Stage - Group C
14/04
14/04 01:30 Gama ?-? Luziania
14/04 01:30 Taguatinga ?-? Unai EC
Brazil - Capixaba
14/04
14/04 01:00 AA Sao Mateus ES ?-? Serra
14/04 01:00 Estrela Do Norte ES ?-? Vilavelhense ES
14/04 01:00 Vitoria ES ?-? Rio Branco VN
14/04 04:30 Real Noroeste ES ?-? Pinheiros FC
14/04 05:00 Rio Branco ES ?-? Desportiva Ferroviaria ES
Brazil - Gaucho
15/04
14/04 07:30 CE Aimore ?-? Internacional
Brazil - Goiano: Group B
14/04
14/04 01:30 Ipora ?-? Vila Nova
  15/04
14/04 07:30 Goias ?-? Aparecidense
Brazil - Maranhense
14/04
14/04 06:30 Moto Club MA ?-? Sampaio Correa
Brazil - Matogrossense
14/04
Trận đấu bị hoãn Acao ?-? Uniao Rondonopolis
Trận đấu bị hoãn Dom Bosco ?-? Cuiaba
14/04 03:00 Dom Bosco ?-? Nova Mutum
14/04 03:00 Luverdense ?-? Acao
Trận đấu bị hoãn Luverdense ?-? Pocone MT
Trận đấu bị hoãn Operario FC MG ?-? Sorriso
Trận đấu bị hoãn Sinop ?-? Nova Mutum
Brazil - Mineiro
14/04
14/04 02:00 Boa Esporte Clube ?-? Tombense FC
Brazil - Paraense
14/04
Canc. Carajas ?-? Tapajos
Canc. Aguia de Maraba ?-? Bragantino PA
Canc. Castanhal EC ?-? Gaviao Kyikateje FC
Canc. Paragominas FC ?-? Itupiranga SC
Canc. Remo ?-? Paysandu
Brazil - Paraibano
14/04
14/04 06:00 Treze ?-? Atletico Cajazeirense
Brazil - Paranaense
14/04
14/04 02:00 Rio Branco PR ?-? Londrina EC
Trận đấu bị hoãn Athletico Paranaense ?-? Londrina EC
Trận đấu bị hoãn Azuriz ?-? Parana Clube
Trận đấu bị hoãn FC Cascavel ?-? Rio Branco PR
Trận đấu bị hoãn Maringa FC ?-? Toledo CW
Trận đấu bị hoãn Operario Ferroviario ?-? Cascavel CR
Brazil - Pernambucano
14/04
14/04 01:00 Central SC ?-? Afogados da Ingazeira
14/04 01:00 Vera Cruz ?-? Salgueiro
  15/04
14/04 07:30 Sport Recife ?-? Vitoria das Tabocas
Brazil - Piauiense
14/04
14/04 01:45 Picos ?-? Altos
14/04 01:45 Tiradentes PI ?-? River AC
Brazil - Sergipano
14/04
14/04 03:50 Confianca ?-? Sergipe
Brazil - Sul-Matogrossense: Group B
14/04
14/04 02:00 Costa Rica EC ?-? Comercial MS
Bulgaria - Vtora Liga
14/04
Kết thúc Minyor Pernik 1-1 Pirin Blagoevgrad
Kết thúc Neftochimic Burgas 1962 1-0 Strumska Slava
Canc. Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ?-? Dunav Ruse
Canc. PFC Lokomotiv Sofia 1929 ?-? Vitosha Bistritsa
Bulgaria - Cup
14/04
Kết thúc Ludogorets Razgrad 1-2 PFC CSKA-Sofia
Cameroon - Elite 1: Group A
14/04
Kết thúc Dragon 2-2 PWD Bamenda
Cameroon - Elite 1: Group B
14/04
13/04 21:00 Coton Sport ?-? Canon Sportif
Colombia - Copa Colombia
14/04
14/04 03:30 Llaneros FC ?-? Real Cartagena
14/04 05:30 Valledupar ?-? Boca Juniors de Cali
  15/04
14/04 07:40 Leones ?-? Real San Andres
Costa Rica - Primera División: Clausura
15/04
14/04 07:00 Municipal Perez Zeledon ?-? Grecia
Croatia - Cup
14/04
85' NK Istra 1961 3-2 Rijeka
Đảo Síp - 2. Division
14/04
Kết thúc Achyronas Liopetriou 1-1 Alki Oroklinis
Kết thúc Akritas Chlorakas 1-1 Ayia Napa
Kết thúc Anagennisi Deryneia 1-0 ASIL Lysi
Kết thúc Aris Limassol 2-0 AEZ Zakakiou
Kết thúc Enosis Neon THOI Lakatamia 4-2 Omonia Psevda
Kết thúc Othellos Athienou 1-0 Omonia Aradippou
Kết thúc PO Xylotympou 2006 4-1 Kouris Erimis
Kết thúc Ypsonas 1-4 Digenis Morphou
Kết thúc Onisilos Sotira 1-3 PAEEK
Đảo Síp - Cup
14/04
Kết thúc Anorthosis 1-0 APOEL Nicosia
47' Olympiakos Nicosia 3-1 AEL Limassol
CH Séc - 2nd league
14/04
Kết thúc Usti nad Labem 1-0 FK Slavoj Vysehrad
Kết thúc FK Blansko 2-0 FC Vlasim
Kết thúc FK Varnsdorf 1-2 MFK Chrudim
Kết thúc Hradec Kralove 3-0 FK MAS Taborsko
Kết thúc SK Lisen 3-0 Dukla Praha
Trận đấu bị hoãn Trinec ?-? Zizkov
Đan Mạch - Danmarksserien: Group 3
14/04
13/04 23:15 OKS ?-? Tarup-Paarup
Congo DR - Ligue 1
14/04
Kết thúc AC Rangers 1-4 TP Mazembe
Kết thúc Maniema Union 1-0 Renaissance
Kết thúc RCK 1-1 AS Vita Club
13/04 21:30 Sanga Balende ?-? Simba
Ecuador - Serie A: 1st Stage
14/04
27' Delfin 0-0 CSD Macara
14/04 02:30 LDU de Quito ?-? Manta
14/04 05:00 Universidad Catolica ?-? Emelec
Ecuador - Serie B
14/04
14/04 03:00 Chacaritas ?-? Santo Domingo
14/04 03:00 Independiente Juniors ?-? Gualaceo SC
14/04 03:00 LDU Portoviejo ?-? Atletico Porteno
Ai cập - Premier League
14/04
14/04 02:30 Pyramids FC ?-? Misr El-Maqasa
Ai cập - Cup
14/04
14/04 02:30 Al Ahly ?-? Al Nasr
14/04 02:30 El Zamalek ?-? El Hodood
Quần đảo Faroe - Premier League
14/04
Kết thúc TB Tvoeroyri 2-4 07 Vestur Sorvagur
12' EB/Streymur 0-0 B68 Toftir
14/04 01:00 HB Torshavn ?-? Fuglafjoerdur
14/04 01:00 NSI Runavik ?-? B36 Torshavn
14/04 01:00 Vikingur ?-? Klaksvik
Pháp - National
14/04
Hết hiệp một Concarneau 1-0 Red Star
Đức - Regionalliga Südwest
14/04
40' Sonnenhof Grossaspach 1-1 Bayern Alzenau
Đức - Regionalliga West
14/04
87' Wuppertal 0-0 Borussia Moenchengladbach II
11' Fortuna Koeln 1-0 RW Ahlen
Trận đấu bị hoãn RW Essen ?-? Lippstadt
10' SV Straelen 0-1 FC Koeln II
Hy Lạp - Football League: Group South
14/04
Kết thúc Aspropyrgos Enosis 3-0 Ialysos
Kết thúc Egaleo 1-3 Episkopi Rethymno
Kết thúc Kalamata 2-0 Asteras Vlahioti
Kết thúc Kallithea 2-3 Rhodos AS
Kết thúc Niki Volou 1-1 AS Santorini 2020
Hy Lạp - Football League: Group North
14/04
Kết thúc Almopos Aridaia 0-1 Olympiacos Volou
Kết thúc Apollon Pontou 2-2 Pierikos FC
Kết thúc PO Triglia 3-2 Kavala
Kết thúc Panserraikos FC 1-0 PAE Veria NFC 2019
Kết thúc Thesprotos FC 3-1 AEP Kozani
Guatemala - Liga Nacional: Clausura
14/04
37' Coban Imperial 0-1 Iztapa
14/04 01:00 Deportivo Achuapa ?-? Club Xelaju
14/04 02:00 Sanarate ?-? Antigua Guatemala
14/04 04:00 CSD Municipal ?-? Deportivo Malacateco
14/04 04:00 Guastatoya ?-? Santa Lucia Cotzumalguapa
  15/04
14/04 08:00 Sacachispas Chiquimula ?-? Comunicaciones FC
Hungary - Cup
14/04
Kết thúc Varda SE 0-1 Ujpest
Ý - Serie C: Group A
14/04
Kết thúc Olbia 3-0 Como
Ý - Serie C: Group C
14/04
Kết thúc Palermo 1-0 Foggia
Canc. Ternana ?-? Trapani
Ý - Serie D: Group A
14/04
Kết thúc AC Legnano 2-0 Derthona
Kết thúc AS Casale 1-1 P.D.H.A.E.
Kết thúc ASDC Gozzano 0-0 ACSD Saluzzo
Kết thúc Arconatese 0-0 Bra
Kết thúc Castellanzese 5-1 ASD Calcio Chieri 1955
Trận đấu bị hoãn Folgore Caratese ?-? ASD Imperia
Kết thúc Fossano 2-2 Caronnese
Kết thúc Vado 4-3 Sestri Levante
Kết thúc Lavagnese 6-2 Borgosesia
Ý - Serie D: Group B
14/04
Kết thúc AS Vis Nova Giussano 1-0 Franciacorta FC
Kết thúc Breno 0-1 Seregno
Kết thúc Caravaggio 1-2 Villa D'Alme
Kết thúc Cavenago Fanfulla 2-0 Scanzorosciate
Kết thúc Crema 1-4 Brusaporto
Kết thúc NibionnOggiono 0-1 Real Calepina
Kết thúc Pontisola 2-1 Union ASD Casatese
Kết thúc Sona 2-1 Virtus Bergamo Alzanoseriate
Kết thúc Tritium 1-1 Calvina
Ý - Serie D: Group C
14/04
Kết thúc Ambrosiana 2-2 Adriese
Kết thúc ArzignanoChiampo 2-0 Union San Giorgio-Sedico
Kết thúc Belluno 2-2 ASD Manzanese
Kết thúc Chions 1-2 Campodarsego
Kết thúc Cjarlins Muzane 3-0 Cartigliano
Kết thúc Clodiense 1-3 Mestre
Kết thúc Delta Porto Tolle 1-0 Virtus Bolzano
Kết thúc Este 0-2 Caldiero Terme
Kết thúc Trento 4-1 Luparense
Kết thúc Union Feltre 1-3 Montebelluna
Ý - Serie D: Group D
14/04
Kết thúc Correggese 1-2 Aglianese
Kết thúc Ghivizzano Borgoamozzano 1-2 Seravezza
Kết thúc Lentigione 2-0 SSDRL Marignanese Calcio
Kết thúc Mezzolara 1-1 Prato
Kết thúc Progresso 2-1 Corticella
Kết thúc Real Forte Querceta 1-1 Forli
Kết thúc Rimini 4-1 Pro Livorno 1919 Sorgenti
Kết thúc Sammaurese 1-2 Fiorenzuola
Ý - Serie D: Group E
14/04
Kết thúc Aquila Montevarchi 3-0 Foligno
Kết thúc Cannara 0-0 Tiferno Lerchi
Kết thúc Grassina 1-1 Sangiovannese
Kết thúc Lornano Badesse 2-2 Ostia Mare
Kết thúc Montespaccato 1-2 Flaminia
Kết thúc San Donato 4-1 Sinalunghese
Kết thúc Scandicci 0-0 ASD Trastevere
Kết thúc Trestina 0-1 Pianese
Kết thúc US Gavorrano 0-1 Robur Siena
Ý - Serie D: Group F
14/04
Trận đấu bị hoãn Vastogirardi ?-? Campobasso
Kết thúc ASD Porto Sant Elpidio 1-4 Aprilia
Kết thúc Cynthialbalonga 1-1 ASD Pineto
Kết thúc Recanatese 2-0 Montegiorgio
Kết thúc Rieti 3-3 Atletico Terme Fiuggi
Kết thúc SN Notaresco 3-0 Castelnuovo Vomano
Kết thúc Tolentino 1-1 Castelfidardo
Kết thúc Vastese 1-2 Matese
Ý - Serie D: Group G
14/04
Kết thúc Muravera 4-0 Afragolese
Kết thúc Nola 2-3 Torres
Kết thúc Giugliano 0-3 Cassino
Kết thúc Gladiator 0-0 Savoia
Kết thúc Insieme Formia 1-2 Vis Artena
Kết thúc Nocerina 1-1 Monterosi
Kết thúc Team Nuova Florida 2005 0-2 ASD Lanusei
Kết thúc Latte Dolce 3-2 Carbonia
Ý - Serie D: Group H
14/04
Kết thúc Audace Cerignola 3-1 Puteolana
Kết thúc Bitonto 2-0 Sorrento
Kết thúc Fidelis Andria 1-0 Citta di Fasano
Kết thúc Francavilla 0-1 Casarano
Kết thúc Lavello 1-0 Brindisi
Kết thúc Portici 3-4 AZ Picerno ASD
Kết thúc Taranto 1-0 ACD Nardo
Kết thúc Team Altamura 1-0 Gravina
Ý - Serie D: Group I
14/04
Kết thúc Acireale 0-1 Gelbison Cilento
Kết thúc Calcio Biancavilla 1990 1-0 Castrovillari
Kết thúc Cittanovese 0-0 Citta di Messina
Kết thúc Marina di Ragusa 3-2 Roccella
Kết thúc Messina 2-1 Dattilo Noir
Kết thúc Rende 3-1 San Luca
Kết thúc Sant'Agata 0-1 Paterno
Kết thúc Troina 1-1 Santa Maria Cilento
Ý - Coppa Italia Primavera
14/04
KT sau 2 hiệp phụ Lazio 3-2 Hellas Verona
Canc. Hellas Verona ?-? Lazio
Kết thúc Fiorentina 2-0 Genoa
Bờ Biển Ngà - Ligue 1: Group A
14/04
13/04 22:30 ASI D'Abengourou ?-? Academia F. Amadou Diallo
13/04 22:30 Bassam ?-? Sporting Gagnoa
14/04 01:00 Africa Sports ?-? San Pedro
Nhật Bản - J. League
14/04
Kết thúc Cerezo Osaka 1-2 Tokushima Vortis
Kết thúc Sagan Tosu 0-1 Gamba Osaka
Kết thúc Kawasaki Frontale 3-1 Avispa Fukuoka
Kết thúc Nagoya Grampus Eight 1-0 Sanfrecce Hiroshima
Kazakhstan - Premier League
14/04
Kết thúc Ordabasy Shymkent 1-4 FC Astana
Kết thúc Kaspyi Aktau 1-1 Kairat Almaty
Kết thúc Tobol Kostanay 1-0 Kaisar Kyzylorda
Kết thúc Atyrau 2-2 Zhetysu Taldykorgan
Kết thúc FC Arys 0-1 Taraz
Kuwait - Premier League
14/04
14/04 02:00 Al Fahaheel ?-? Al-Qadsia
14/04 02:00 Al-Salmiyah ?-? Kazma
Lithuania - I Lyga
14/04
14/04 00:00 Banga Gargzdai B ?-? FK Panevezys B
Luxembourg - National Division
14/04
13' CS Fola Esch 1-0 F91 Dudelange
10' Swift Hesperange 1-0 Una Strassen
10' US Mondorf les Bains 0-1 AS Jeunesse Esch
Mexico - Liga MX Guard1anes: Clausura
15/04
14/04 09:00 FC Juarez ?-? Tigres
Mexico - Liga de Expansion MX: Clausura
14/04
14/04 05:00 Leones Negros ?-? Alebrijes Oaxaca
  15/04
14/04 07:05 Venados FC ?-? Atlante
14/04 09:05 Pumas Tabasco ?-? Cancun FC
Mexico - Liga MX U20: Clausura
14/04
13/04 21:00 FC Juarez U20 ?-? Tigres U20
Montenegro - 2nd League
14/04
Kết thúc Berane 1-1 Mornar
Kết thúc FK Arsenal Tivat 0-0 Igalo
Kết thúc FK Bokelj 2-0 Jedinstvo BP
Kết thúc Grbalj Radanovici 1-2 FK Drezga
Kết thúc Kom 2-1 Ibar
Nicaragua - Primera Division: Clausura
15/04
14/04 08:00 Real Madriz ?-? Managua FC
Macedonia - First League
14/04
Kết thúc FK Makedonija Gjorče Petrov 2-1 FK Borec
Kết thúc FK Struga 1-1 Rabotnicki
Kết thúc FK Vardar Skopje 1-1 Renova
Kết thúc KF Shkendija 1-0 FC Academy Pandev
Kết thúc Pelister 3-2 FK Sileks
Kết thúc Shkupi 0-1 Belasica
Peru - Liga 1: Apertura
14/04
14/04 01:15 Academia Cantolao ?-? Cienciano
14/04 03:30 Sport Huancayo ?-? Alianza Lima
14/04 06:00 Universidad Cesar Vallejo ?-? Carlos A. Mannucci
Ba Lan - I Liga
14/04
Kết thúc Puszcza Niepolomice 0-4 Radomiak Radom
Trận đấu bị hoãn Termalica Nieciecza ?-? Korona Kielce
Ba Lan - II Liga
14/04
Kết thúc Lech Poznan ll 2-5 Znicz Pruszkow
Trận đấu bị hoãn Polkowice ?-? Olimpia Grudziadz
Trận đấu bị hoãn Stal Rzeszow ?-? Garbarnia
Kết thúc Hutnik Krakow 4-1 Blekitni Stargard
Kết thúc Bytovia Bytow 2-3 KKS 1925 Kalisz
Trận đấu bị hoãn GKS Katowice ?-? Olimpia Elblag
85' LKP Motor Lublin 0-1 Wigry Suwalki
84' Sokol Ostroda 2-1 SKRA Czestochowa
12' Chojniczanka Chojnice 0-0 Slask Wroclaw ll
Ba Lan - III Liga: Group 4
14/04
Trận đấu bị hoãn Avia Swidnik ?-? Jutrzenka Giebultow
Kết thúc Cracovia Krakow II 1-2 Chelmianka Chelm
Kết thúc MKS Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
Trận đấu bị hoãn KS Wisla Pulawy ?-? Siarka Tarnobrzeg
Kết thúc KSZO Ostrowiec 0-1 Podhale Nowy Targ
Kết thúc LKS Lagow 2-1 Wisla Sandomierz
Kết thúc Orleta Radzyn Podlaski 2-6 KS Wisloka Debica
Trận đấu bị hoãn Sokol Sieniawa ?-? Lewart Lubartow
Ba Lan - Cup
14/04
Kết thúc Cracovia 1-2 Rakow Czestochowa
Bồ Đào Nha - Taca Revelacao U23
14/04
Kết thúc Leixoes SC 1-2 Sl Benfica
Hàn Quốc - Cup
14/04
Kết thúc Ansan Greeners 0-1 Chungnam Asan FC
KT sau đá phạt 11m (*)Busan Transport Corp 2-2 Gwangju FC
Kết thúc Cheongju FC 1-2 Gangwon FC
Kết thúc Daejeon Citizen 1-2 Suwon Bluewings
KT sau đá phạt 11m (*)Gimhae 1-1 Bucheon FC 1995
KT sau 2 hiệp phụ Gyeongnam FC 3-1 Mokpo City
Kết thúc Incheon United 0-3 FC Anyang
Kết thúc Pocheon Citizens FC 0-2 Yangju Citizens
Kết thúc Sangju Sangmu 1-0 Jeju United
Kết thúc Seongnam FC 1-0 Busan I'Park
KT sau đá phạt 11m Suwon City 1-1 Jeonnam Dragons(*)
Kết thúc FC Seoul 0-1 Seoul E-Land FC
Romania - Liga II: Promotion group
14/04
Kết thúc FC Dunarea Calarasi 1-5 CS Mioveni
Romania - Liga II: Relegation - Group A
14/04
Kết thúc ACS Fotbal Comuna Recea 3-1 FC Metaloglobus Bucuresti
Kết thúc CSM Slatina 0-0 Ripensia Timisoara
Kết thúc Universitatea Cluj 1-1 Pandurii
Romania - Liga II: Relegation - Group B
14/04
Trận đấu bị hoãn Viitorul Pandurii Targu Jiu ?-? Petrolul Ploiesti
Kết thúc Concordia Chiajna 3-1 CS Aerostar Bacau
Kết thúc Gloria Buzau 0-0 FC Unirea Slobozia
Romania - Cup
14/04
85' CS Universitatea Craiova 3-0 Viitorul Pandurii Targu Jiu
Nga - PFL: Group 2
14/04
Kết thúc FC Chita 1-1 Zenit St. Petersburg II
Canc. Zenit Irkutsk ?-? Zvezda Saint Petersburg
Nga - Youth League: Championship group
14/04
Kết thúc CSKA Youth 8-1 FC Akhmat Grozny Youth
Kết thúc Rubin Youth 0-3 FC Krasnodar
Kết thúc Zenit Youth 3-1 PFC Sochi Youth
Kết thúc Lokomotiv Youth 2-0 Rostov Youth
Kết thúc Strogino Moscow Youth 0-4 FC Spartak Moscow Reserve
Nga - Youth League: Relegation group
14/04
Kết thúc UFA Youth 6-0 FK Tambov Youth
Kết thúc Ural Youth 1-0 Dinamo Moscow Youth
Kết thúc Football Academy Of Konoplev 0-6 Arsenal Youth
Kết thúc Uor-5 Youth 5-5 Chertanovo Moscow Youth
Kết thúc Rotor Volgograd Youth 3-3 Khimki Youth
San Marino - Campionato
14/04
14/04 01:45 Cosmos ?-? SS Pennarossa
14/04 01:45 Tre Fiori ?-? Cailungo
14/04 01:45 Virtus Acquaviva ?-? Tre Penne Galazzano
Saudi Arabia - Division One
14/04
14/04 01:35 Al Jeel ?-? Al Jabalain
14/04 01:45 AL Draih ?-? Al Thoqbah Club
14/04 02:00 Al Hazm ?-? Al Shoalah
14/04 02:10 Arar ?-? Al Najoom
Slovakia - Cup
14/04
Kết thúc Dukla Banska Bystrica 3-2 DAC 1904 Dunajska Streda
Kết thúc Slovan Bratislava 5-1 FC Petrzalka 1898
Nam Phi - Premier League
14/04
Trận đấu bị hoãn TS Galaxy ?-? Orlando Pirates
Nam Phi - 1st Division
14/04
Kết thúc Cape Town All Stars 2-3 Uthongathi FC
Kết thúc Jomo Cosmos 0-0 Ajax Cape Town
Kết thúc Steenberg United 1-1 Bizana Pondo Chiefs
Kết thúc TS Sporting 1-1 Sekhukhune United
Tây Ban Nha - Segunda B: Group IV - Promotion group
14/04
Kết thúc San Fernando CD 0-1 Linares Deportivo
Thụy Sỹ - Promotion League
14/04
Trận đấu bị hoãn Bavois ?-? Bellinzona
14/04 00:30 Cham ?-? Basel II
14/04 01:00 Etoile Carouge ?-? Sion II
Thụy Sỹ - Cup
14/04
KT sau 2 hiệp phụ Kriens 2-3 Servette
85' Grasshopper 0-2 St. Gallen
Syria - Premier League
14/04
Kết thúc Al-Horiyah 1-0 Hutteen
Kết thúc Al-Sahel 2-1 Al-Ittihad
Kết thúc Al-Shorta 0-1 Al-Karamah
Kết thúc Al-Wahda 0-0 Al-Futowa
Kết thúc Al-Wathbah 1-1 Al-Taleiah
Kết thúc Jableh SC 2-3 Al-Horgelah
Kết thúc Tishreen 1-1 Al-Jaish
Đài Loan - National League
14/04
Kết thúc CPC FC 2-0 Taicheng Lions
Kết thúc TSU 0-3 Taipei City Tatung
Kết thúc Kaohsiung County Taipower 0-0 HangYuen/Fujen
Kết thúc Taichung Futuro 0-1 Tainan City
Tanzania - Premier League
14/04
Kết thúc Simba SC 5-0 Mtibwa Sugar
Tunisia - Ligue I
14/04
Kết thúc CS Sfaxien 0-0 Olympique de Beja
Kết thúc US Monastir 3-1 Etoile du Sahel
Kết thúc US Tataouine 1-3 Esperance
Thổ Nhĩ Kỳ - 2nd Lig: White Group
15/04
14/04 17:00 Afjet Afyonspor ?-? Hekimoglu Trabzon
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 1
14/04
Kết thúc Fatsa Belediyespor 2-1 Manisaspor
Kết thúc Malatya Yesilyurt Belediyespor 3-1 Alemdag Spor 1877
Kết thúc Cankaya FK 1-2 Buca FK
Kết thúc Edirnespor 1-0 Arnavutkoy Belediyespor
Kết thúc Kemerspor 2003 3-0 Belediye Derince
Kết thúc Kizilcabolukspor 4-2 Artvin Hopaspor
Kết thúc Nevsehir Belediye Spor 2-0 Payasspor
Kết thúc Ofspor 1-1 Diyarbakir FK AS 1977
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 2
14/04
Kết thúc Agri 1970 Spor 3-1 Buyukcekmece Tepecikspor
Kết thúc Belediye Kutahyaspor 6-1 Ceyhanspor
Kết thúc Cengelkoy Futbol Yatirimlari 0-0 Karaman Belediyespor
Kết thúc Darica Genclerbirligi 0-2 Yozgatspor 1959
Kết thúc Erzin Spor 1-1 Kahta 02
Kết thúc Halide Edip Adivar Spor 3-1 Fethiyespor
Kết thúc Nazilli Belediyespor 5-2 Tekirdagspor
Kết thúc Tokatspor 0-2 Yomraspor
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 3
14/04
Kết thúc Arhavispor 0-3 Erbaaspor
Kết thúc Batman Petrolspor 2-0 Icel Idman Yurdu
Kết thúc Carsambaspor 0-2 Osmaniyespor
Kết thúc Catalcaspor 1-0 Isparta 32 Spor
Kết thúc Cizrespor 0-0 Esenler Erokspor
Kết thúc Karsiyaka 1-0 Sile Yildizspor
Kết thúc Soma Spor Dernegi 1-0 Yeni Altindag Belediyespor
Kết thúc Yalovaspor 2-1 Golcukspor
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 4
14/04
Kết thúc 1954 Kelkit Belediyespor 1-0 Yeni Orduspor
Kết thúc 68 Aksaray Belediyespor 2-2 Duzcespor
Kết thúc Adiyamanspor 2-1 Silivrispor
Kết thúc Bergama Belediyespor 2-2 Kestelspor
Kết thúc Kirikkale Buyuk Anadoluspor 0-3 Karakopru Belediyespor
Kết thúc Kozan Spor FK 2-1 Siirt Il Ozel Idaresispor
Kết thúc Modafen FK 0-2 Bursa Yildirim Spor
Kết thúc Muglaspor 3-0 Bayrampasa
Uganda - Super League
14/04
Kết thúc Bright Stars FC 3-2 Wakiso Giants
Kết thúc SC Villa 0-0 Express FC
Kết thúc Uganda Police 3-0 UPDF FC
Ukraine - U21 League
15/04
14/04 16:00 FC Lviv U21 ?-? FC Oleksandriya U21
Mỹ - NWSL Challenge Cup: East
14/04
14/04 06:00 Orlando Pride ?-? Sky Blue FC
Zambia - Super League
14/04
Kết thúc Kitwe United 2-1 Nkana FC
Kết thúc Power Dynamos 1-1 Indeni FC
Kết thúc Young Green Eagles 2-0 Zanaco

Bảng xếp hạng bóng đá

Tiện ích